ร่วมพิธีเปิดถนนโครงการก่อสร้างถนนคอนกรีตเสริมเหล็ก (สายทางบ้านโค้งกระโดน)
วันศุกร์ที่ 21 มิถุนายน 2567 เวลา 12.30 น. นายวิระชาติ จิตรพิทักษ์ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลทุ่งอรุณ พร้อมคณะผู้บริหาร สมาชิกสภา กำนัน/ผู้ใหญ่บ้าน ชาวบ้านโค้งกระโดน ชาวบ้านตำบลท่าลาดขาว และชาวบ้านที่อยู่ใกล้เคียง ร่วมพิธีเปิดถนนโครงการก่อสร้างถนนคอนกรีตเสริมเหล็ก (สายทางบ้านโค้งกระโดน) ตำบลทุ่งอรุณ เชื่อมต่อบ้านบึงไทย ตำบลท่าลาดขาว งบประมาณ 8,000,000 บาท โดยมี ท่าน ดร.ยลดา หวังศุภกิจโกศล นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดนครราชสีมา ให้เกียรติมาเป็นประธานพิธีเปิดถนนฯ ในครั้งนี้ #ขอขอบพระคุณ ท่าน ดร.ยลดา หวังศุภกิจโกศล นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดนครราชสีมา และท่าน สจ.ซ้าย ผลกระโทก สมาชิกสภา อบจ. นครราชสีมา เป็นอย่างสูง ที่กรุณาจัดสรรงบประมาณมาแก้ไขปัญหาความเดือดร้อนของพี่น้องประชาชน ซึ่งมีความยากลำบากในการสัญจร และบรรทุกสินค้าทางการเกษตรมาหลายปี # ผู้ประสานของบประมาณ นายวิระชาติ จิตรพิทักษ์เลิศ
อัพเดทเมื่อ : 15-07-2024 10:01:54