วันพฤหัสบดี ที่ 13มิถุนายน 2567 เวลา 11.00 น.
นายวิระชาติ จิตรพิทักษ์ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลทุ่งอรุณ มอบหมายให้คณะผู้บริหาร ลงพื้นที่ตรวจงานโครงการก่อสร้างถนนคอนกรีตเสริมเหล็ก บ้านดอนเกตุ หมู่ที่ 7
งบประมาณ 7,147,000 บาท
ขอขอบพระคุณ ท่าน ดร.ยลดา หวังศุภกิจโกศล นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดนครราชสีมา และนายซ้าย ผลกระโทก สมาชิกสภา อบจ. นครราชสีมา ที่กรุณาจัดสรรงบประมาณมาให้เพื่อแก้ไขปัญหาความเดือดร้อนให้กับพี่น้องประชาชนที่ใช้เส้นทางนี้ในการสัญจร