วันพฤหัสบดี ที่ 30 พฤษภาคม 2567 เวลา 09.30 น.
นายวิระชาติ จิตรพิทักษ์เลิศ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลทุ่งอรุณ พร้อมคณะผู้บริหาร/ประธานสภา/สมาชิกสภา/พนักงานส่วนตำบลทุกท่าน
เข้าร่วมพิธีรับพระราชทานพระบรมฉายาลักษณ์ พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวและสมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี
ณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลทุ่งอรุณ