วันอังคาร ที่ 7 พฤษภาคม 2567 เวลา 10.00 น.
นายวิระชาติ จิตรพิทักษ์เลิศ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลทุ่งอรุณ พร้อมคณะผู้บริหาร ประธานสภา สมาชิกสภา หมู่ที่ 9 และผู้ใหญ่บ้านหมู่ที่ 9
ร่วมลงพื้นที่ตรวจสอบเรื่องร้องเรียนลานรับซื้อข้าว บ้านโนนปอแดง หมู่ที่ 9 เนื่องจากชาวบ้านได้รับมลพิษทางอากาศจากลำพวนข้าว ทำให้ได้รับความเดือดร้อน
จึงร่วมกันปรึกษาหาแนวทางการแก้ไขปัญหาต่อไปค่ะ